Holiday

Normal

New

Spring Bank Holiday

Monday 29 May

NO CHANGE !

(No day change for week)

Summer Bank Holiday

Monday 28 Aug

NO CHANGE!

(no day change for week.)

Christmas Day

Monday 25 December

Wednesday 27 December

(2 days late for week.)

Boxing Day Day

Tuesday 26 December

Thursday 28 December

(2 days late for week.)

Wednesday 27 December

Friday 29 December

(2 days late for week.)

Thursday 28 December

Saturday 30 December

(2 days late for week.)

Friday 29 December

Sunday 31 December

(2 days late for week.)

New Years Day

Monday 1 January

Tuesday 2 January

(1 day late for week.)


Gwyl

Arferol

Newydd

Gwyl Banc y Gwanwyn

Dydd Llun 29 Mai

Dim newid!

(Dim newid ar gyfer yr wythnos)

Gwyl Banc y Haf

Dydd Llun 28 Awst

Dim newid!

(Dim newid ar gyfer yr wythnos)

Dydd Nadolig

Dydd Llun 25 Rahgfyr

Dydd Lau 27 Rahgfyr

(2 diwrnod yn hwyr ar gyfer yr wythnos.)

Gwyl San Steffan

Dydd Mawrth 26 Rahgfyr

Dydd Lau 28 Rahgfyr

(2 diwrnod yn hwyr ar gyfer yr wythnos.)

Dydd Merch. 27 Rahgfyr

Dydd Gwener 29 Rahgfyr

(2 diwrnod yn hwyr ar gyfer yr wythnos.)

Dydd Lau 28 Rahgfyr

Dydd Sadwrn 30 Rahgfyr

(2 diwrnod yn hwyr ar gyfer yr wythnos.)

Dydd Gwener 29 Rahgfyr

Dydd Sul 31 Rahgfyr

(2 diwrnod yn hwyr ar gyfer yr wythnos.)

Dydd Calan

Dydd Llun 1 Ionawr

Dydd Mawrth 2 Ionawr

(1 diwrnod yn hwyr ar gyfer yr wythnos.)

RT @MaindeeLibrary A - Z of recycling in Newport - Wastesavers fb.me/1aUZ62iQU

About 2 hours ago